Waje tsirara-ido na 3D Gyaran Gaggawa

A takaice bayanin:

1. Createirƙiri sararin samaniya zane-zane na jama'a

Zai iya canza ginin cikin mahimmin alamar arting da fasaha.

2. Kara darajar

Wannan nau'in talla na waje ba zai yiwu yada alama ba, amma kuma yana amfani da abun ciki na sihiri don kafa darajar hoto, ta hakan ƙara darajar iri.

3. Jagoran sabon shugabanci na fasaha

Wasannin 3D na LED shine sabon nasara a fagen nuni na waje, kuma nuni na 3D 3D shima shine jagorancin ci gaban allo na gaba.

4. Bi kyau kyakkyawa

Mutane koyaushe suna da sha'awar kyawawan abubuwa, har ma a wuraren sarari na waje. Abubuwan da mutane ke bin su na gani na gani koyaushe suna haɓaka kullun zuwa kerawa, sabon abu, da nishaɗi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙarin bayanai

Nunin ido na 3D, wanda kuma aka sani da zane-zane-kyauta na kyauta 3D. Mutane suna cike da son sani game da shi kuma suna son ƙirƙirar irin wannan nuni na musamman a cikin mahimman wurare.

A takaice, haɗuwa da "allon allon tsara + Erditional kayan" sun sami tsirara mai ido 3D.

Pixel filin: 10mm, 8mm, 4mm, 5mm, 4mm, 3.0mm, 3.0mm

Aikace-aikace: Cibiyar Kula da Ginin Kasuwanci, Park, Old Gyarawa, Media Ferade, Siyayya Mall, Entresh / otal, da sauransu.

Waje tsirara-ido na 3D Gyaran Gaggawa
Waje tsirara-eye 3D Giant Tallace Nuna Nunin_2
2 tsirara ido na 3D waje na waje

A waje tsirara-Eye 3D Giant Tallace-tallace nuni na nuni

Pixel filin 10mm 8mm 6.67mm 6mm
Pixel Kanfigareshan Messence Smd3535 Messence Smd3535 Messenstar SMD2727 Messenstar SMD2727
Ƙudurin module 32l x 16h 40l x 20h 48l x 24h 32S X 32H
Pixel na pixel (pixel / ㎡) 10000 dige / ㎡ 15625 dige / ㎡ 22497 dige / ㎡ 27777 dige / ㎡
Girman Module 320mml x 160mmh 320mml x 160mmh 320mml x 160mmh 192mml x 1921Mh
Girman majalisar ministoci 960x960mm 960x960mm 960x960mm 960x960mm
37.8 'X 37.8' 37.8 'X 37.8' 37.8 'X 37.8' 37.8 'X 37.8'
Ƙudurin majalisar ministocin 96L x 96h 120l x 120h 144L x 144h 160l x 160h
AVG Ikon iko (w / ㎡) 300w 400w 400w 400w
Mafi yawan amfani da wutar lantarki (w / ㎡) 600w 800w 800w 800w
Kayan majalisar Baƙin ƙarfe / aluminum Baƙin ƙarfe / aluminum Baƙin ƙarfe / aluminum Baƙin ƙarfe
Adawar Minisar 33KG 33KG 33KG 33KG
Kallo kusurwa 160 ° / 160 ° 160 ° / 160 ° 160 ° / 160 ° 160 ° / 160 °
Duba nesa 10-300m 8-200m 6-180m 5-150m
Adadin kudi 384hz 384hz 384hz 384hz
Sarrafa launi 14it -it-16bit 14it -it-16bit 14it -it-16bit 14it -it-16bit
Aikin ƙarfin lantarki AC100-240V ± 10%, 50-60Hz AC100-240V ± 10%, 50-60Hz AC100-240V ± 10%, 50-60Hz AC100-240V ± 10%, 50-60Hz
Haske ≥5000CD ≥5000CD ≥5000CD ≥5000CD
Rayuwa ≥100,000 ≥100,000 ≥100,000 ≥100,000
Aikin zazzabi -20 ℃ 60 ℃ -20 ℃ 60 ℃ -20 ℃ 60 ℃ -20 ℃ 60 ℃
Aiki mai zafi 60% ~ 90% RH 60% ~ 90% RH 60% ~ 90% RH 60% ~ 90% RH
Tsarin sarrafawa Novastar Novastar Novastar Novastar

Zai fi kyau ku sayi dukkan kayayyaki a lokacin allo, ta wannan hanyar, zamu iya tabbatar da cewa dukansu na ɗaya ne daga tsari.

Domin daban-daban tsari na LED kayayyaki suna da fewan banbanci a cikin RGB, launi, firam, mai haske da sauransu.

Don haka kayayyakinmu ba sa iya aiki tare da kayayyaki na baya ko na gaba.

Idan kuna da wasu buƙatu na musamman, tuntuɓi tallace-tallace na kan layi.

Gasa fa'idodi

1. High quality;

2. Farashin gasa;

3. A 24-hours sabis;

4. Gujin isarwa;

5.Small oda yarda.

Ayyukanmu

1. Sabis na tallace-tallace

A-site duba

Tsarin ƙwararre

Tabbatarwar bayani

Horo kafin aiki

Amfani da software

Aiki lafiya

Gyara kayan aiki

Debugar da shigarwa

Jagorar shigarwa

A-Site Debugging

Tabbatar da bayarwa

2. Sabis na Kasuwanci

Production kamar yadda yake umarnin umarnin

Kiyaye dukkan bayanan da aka sabunta

Warware abokan cinikin abokan ciniki

3. Bayan sabis na tallace-tallace

Amsar gaggawa

Tambayar da ta warware

Binka

4. Tunani na sabis

Timeling, fahimta, aminci, sabis na gamsuwa.

Koyaushe muna dagewa game da manufar sabis ɗinmu, kuma muna alfahari da amincewa da kuma suna daga abokan cinikinmu.

5. Takaddar AIKI

Amsa kowace tambaya;

Yi ma'amala da dukan karar;

Sabis na abokin ciniki

Mun kirkiro ungiyarmu ta hanyar amsawa ta hanyar amsawa da haɗuwa da bambancin da buƙatun abokan ciniki ta hanyar aikin sabis. Mun zama mai tasiri, ƙungiyar sabis na sabis.

6. Balaguro Bikin Birni

Abin da kuka yi tsammani shi ne abin da muke bukatar mu yi kyau. Dole ne muyi iya kokarinmu don aiwatar da alkawarinmu. Koyaushe muna ɗaukar wannan burin na burin a zuciya. Ba za mu iya alfahari da kyau ba, duk da haka za mu yi iya ƙoƙarinmu don abokan ciniki kyauta daga damuwa. Lokacin da kuka sami matsaloli, mun riga mun gabatar da mafita gabanku.


  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi