Na cikin gida COB Ƙananan Pitch P0.78, P0.93, P1.25, P1.56, P1.87 LED Nuni
UT-C Series mini fil ɗin fasaha, rigakafin karo, ingancin hoto na HDR.
Da'irar cathode na gama gari tare da ƙarancin wutar lantarki. 3 cikin 1 hadedde tsarin.
Girma: 600*337*39mm, 600*675*39mm
Pixel Pitch: P0.78, P0.93, P1.25, P1.56, P1.87
Pixel Pitch | P0.625 | P0.78 | P0.93mm | P1.25mm | P1.56mm | P1.87mm |
Girman Pixel | 2,560,000 px/㎡ | 1,638,400 px/㎡ | 1,137,777 px/㎡ | 640,000 px/㎡ | 409,600 px/㎡ | 284,444 px/㎡ |
LED Chip | Juya Chip | |||||
Girman Module (W*H) | 150*168.75mm | |||||
Tsarin Module | 240*270 dige | 192*216 dige | 160*180 dige | 120*135 dige | 96*108 dige | 80*90 dige |
Maganin Sama | Matt COB | |||||
Taurin Sama | 4H | |||||
Girman panel (W*H*D) | 600mm*675mm*39.5mm/600mm*337.5*39.5mm | |||||
Nauyin Panel | 7.9kg (600*675mm) / 4kg (600*337.5mm) | |||||
Ƙimar Panel (digi) | 960*1080/960*540 | 768*864/768*432 | 640*720/640*360 | 480*540/480*270 | 384*432/384*216 | 320*360/320*180 |
Kayan abu | Aluminum da aka kashe | |||||
Zane Zane | Zabuka: Common Cathode Circuit / Common Anode Circuit | |||||
Ma'ajiyar Gyaran Filasha | Mai zartarwa | |||||
Haske | Standard 600nits | |||||
Matsakaicin Sassauta | 3840Hz | |||||
Adadin Kwatance | 10000: 1 (Sharadi ba tare da haske ba) | |||||
Zazzabi Launi | 9300K (Standard) | |||||
Duban kusurwa | H160°, V160° | |||||
Input Voltage | AC 100 ~ 240V 50/60Hz | |||||
Max. Amfanin Wuta (White Balance 600nits) | 190w/panel (600*675mm) | 170w/panel (600*675mm) | 150w/panel (600*675mm) | 140w/panel (600*675mm) | 140w/panel (600*675mm) | 130w/panel (600*675mm) |
95w/panel (600*337.5mm) | 85w/panel (600*337.5mm) | 75w/panel (600*337.5mm) | 70w/panel (600*337.5mm) | 70w/panel (600*337.5mm) | 65w/panel (600*337.5mm) | |
Hanyar Kulawa | Sabis na gaba | |||||
IP matakin na PCB | IP54 (wanda ake iya wankewa ta ruwa mai tsabta) | |||||
Rayuwa a 50% Haske | Awanni 100,000 | |||||
Yanayin Aiki / Humidity | -10°C-+40°C/10%RH-90%RH | |||||
Zazzabi / Danshi | -20°C-+60°C/10%RH-90%RH | |||||
Takaddun shaida | CCC, EMC CLASS-A, ROHS, CQC | |||||
Aikace-aikace | Cikin gida |
1. Babban inganci;
2. Farashin farashi;
3. Sabis na awanni 24;
4. Inganta bayarwa;
5. An karɓi ƙaramin tsari.
1. Pre-tallace-tallace da sabis
Binciken kan-site
Ƙwararrun ƙira
Tabbatar da mafita
Horo kafin aiki
Amfani da software
Aiki lafiya
Kula da kayan aiki
Gyaran shigarwa
Jagorar shigarwa
Gyaran kan-site
Tabbatar da Isarwa
2. Sabis na tallace-tallace
Production kamar yadda umarnin oda
Ci gaba da sabunta duk bayanan
Magance tambayoyin abokan ciniki
3. Bayan sabis na tallace-tallace
Amsa da sauri
Magance tambaya cikin gaggawa
Neman sabis
4. Manufar sabis
Lokaci, kulawa, mutunci, sabis na gamsuwa.
Kullum muna dagewa kan manufar sabis ɗinmu, kuma muna alfahari da amincewa da suna daga abokan cinikinmu.
5. Hidimar Hidima
Amsa kowace tambaya;
Magance duk korafin;
Sabis na abokin ciniki na gaggawa
Mun haɓaka ƙungiyar sabis ɗinmu ta hanyar amsawa da biyan buƙatun abokan ciniki iri-iri ta hanyar sabis ɗin sabis. Mun zama ƙungiyar sabis mai tsada, ƙwararrun ƙwararrun sabis.
6. Manufar Hidima
Abin da kuka yi tunani shi ne abin da muke bukata mu yi da kyau; Dole ne mu yi iya ƙoƙarinmu don cika alkawari. Koyaushe muna ɗaukar wannan makasudin hidima a zuciya. Ba za mu iya yin alfahari da mafi kyau ba, duk da haka za mu yi iya ƙoƙarinmu don 'yantar da abokan ciniki daga damuwa. Lokacin da kuka sami matsaloli, mun riga mun gabatar da mafita a gaban ku.